Giải pháp Bảo mật hàng đầu

Hotline 24/7:0905.711.713 - 0985.072.900

Switch WS-C2960+48TC-L giá rẻ

Switch WS-C2960+48TC-L giá rẻ

Switch WS-C2960+48TC-L giá rẻ

Ngày đăng:28 Tháng Mười Một, 2019

Đặt hàng xin gọi Hoặc hỗ trợ giá tốt liên hệ : 0985.072.900 - 0868.588.975

  • Hàng mới 100%
  • Gao hàng tận nơi
  • Chưa tính phí cấu hình

17.500.000 đ 25.515.000 đ [Giá Chưa có VAT]
Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
Rate this post

Switch WS-C2960+48TC-L

……………..

Thông số kỹ thuật:

……………..

Part NumberDescription
ModelWS-C2960+48TC-L
Chuẩn lắp rackRack-mountable 1U
Bộ tính năng IOSLAN Base
Giao diện Uplink2 (SFP or 1000BASE-T)
Số cổng48 x 10/100 Ethernet Ports
Chuyển tiếp băng thông16 Gbps
Hiệu suất chuyển tiếp6.5 Mpps
RAM128 MB
Bộ nhớ flash64 MB
Kích thước4.4cm x 45.0 cm x 24.2 cm
Trọng lượng7.73 Kg

…………..

Đánh giá chi tiết Switch Cisco WS-C2960+48TC-L

……….

Switch Cisco WS-C2960+48TC-L​ cung cấp chuyển mạch lớp 2 cấp doanh nghiệp cho các văn phòng chi nhánh, không gian làm việc thông thường và các ứng dụng cơ sở hạ tầng. Switch Cisco WS-C2960+48TC-L​ cho phép các hoạt động đáng tin cậy và an toàn với tổng chi phí sở hữu thấp hơn thông qua một loạt các tính năng phần mềm Cisco IOS, bao gồm Cisco Catalyst SmartOperations.

……………….

Thiết bị mạng Cisco 2960 Plus Switch WS-C2960+48TC-L được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+48TC-L cung cấp 48 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T với 02 Uplink GE T/SFP để kết nối đường uplink quang Multimode, Single Mode hoặc cáp đổng CAT5E, CAT6, WS-C2960+48TC-L sử dụng điện AC 220V.

…………..

Nếu bạn cần tìm hiểu về Switch Cisco WS-C2960+48TC-L​, hoặc nhu cầu mua, thay thế nâng cấp tất cả các thiết bị Cisco hãy liên hệ ngay cho HKC qua số tư vấn: 0985072900 –  0868.588.975

Email nhận thông tin: baogiahkc@gmail.com

Rate this post

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ HKC

  • Tr s: Số 1/15/9 Nguyễn Thái Sơn, Phường 3, Quận Gò vấp, TP. Hồ Chí Minh
  • MST: 0311543898
  • S TK CÔNG TY : 20.111.0181.0002
  • NGÂN HÀNG: MBBANK- CN BẮC SÀI GÒN
  • Email: info@hkc.vn – Website: www.hkc.vn – www.thicongpro.com
  • Đin thoi: (+84) 028 625 76744 – Hotline (+84) 0905 711 713
  • H tr K thut: (+84) 028 625 73048 – Hỗ trợ Kinh doanh: 0985 072 900

ĐỐI TÁC VÀ KHÁCH HÀNG CỦA CHÚNG TÔI

brand5
brand4
brand3
brand2
brand1
brand7
brand6
0905.711.713